The Sapiens News

The Sapiens News

टाटा समूहाच्या या शेअरमध्ये प्रति शेअर रु. 16.70 लाभांश, 1 जुलै रोजी निश्चित केलेली रेकॉर्ड तारीख, स्टॉक खरेदी करण्याची संधी.

प्रतिष्ठित दूरसंचार कंपनी टाटा कम्युनिकेशन्स लिमिटेडने 51,236 कोटी रुपयांच्या बाजार मूल्यांकनासह FY24 साठी अंतिम लाभांश देण्यासाठी रेकॉर्ड तारीख जाहीर केली आहे.

प्रतिष्ठित दूरसंचार कंपनी टाटा कम्युनिकेशन्स लिमिटेडने 51,236 कोटी रुपयांच्या बाजार मूल्यांकनासह FY24 साठी अंतिम लाभांश देण्यासाठी रेकॉर्ड तारीख जाहीर केली आहे.

टाटा कम्युनिकेशन्स लाभांश

टाटा कम्युनिकेशन्सने नियामक फाइलिंगमध्ये म्हटले आहे,

“आम्ही कळवू इच्छितो की संचालक मंडळाने 31 मार्च 2024 रोजी संपलेल्या आर्थिक वर्षासाठी 16.70 रुपये प्रति शेअर (प्रत्येकी 10 रुपये दर्शनी मूल्य) अंतिम लाभांशाची शिफारस केली आहे. हा लाभांश आगामी वार्षिक सर्वसाधारण सभेत घोषित केला जाईल ( एजीएम) समभागधारकांच्या मान्यतेच्या अधीन राहून पात्र भागधारकांना पेमेंट केले जाईल.

टाटा कम्युनिकेशन्स लाभांश रेकॉर्ड तारीख

आयटी दिग्गज स्टॉक एक्सचेंज फाइलिंगमध्ये म्हणाले,

“आम्ही तुम्हाला कळवू इच्छितो की टाटा कम्युनिकेशन्स लिमिटेड (‘कंपनी’) च्या सदस्यांची 38 वी वार्षिक सर्वसाधारण सभा (‘AGM’) बुधवार, 17 जुलै 2024 रोजी कॉर्पोरेट मंत्रालयाने जारी केलेल्या लागू परिपत्रकाचे पालन करून आयोजित केली जाईल. SEBI (लिस्टिंग ऑब्लिगेशन्स अँड डिस्क्लोजर रिक्वायरमेंट्स) रेग्युलेशन, 2015 नुसार 31 मार्च 2024 रोजी संपणाऱ्या आर्थिक वर्षासाठी लाभांश देण्याच्या उद्देशाने सदस्यांची नोंदणी आणि कंपनीच्या शेअर्सचे हस्तांतरण. . एजीएममध्ये सभासदांनी मान्यता दिल्यास स्त्रोतावरील कर कपातीच्या अधीन राहून पुस्तके बंद केली जातील.”

Tata Communications ने सोमवार, 1 जुलै 2024 ही 38 व्या AGM साठी रेकॉर्ड तारीख आणि सभासदांनी घोषित केलेल्या लाभांशाच्या पेमेंटसाठी निश्चित केली आहे.

टाटा कम्युनिकेशन्सच्या ताज्या बातम्या कंपनीने स्टॉक एक्स्चेंजला कळवले की, “आम्ही तुम्हाला कळवू इच्छितो की श्री सीआर श्रीनिवासन, कार्यकारी उपाध्यक्ष – क्लाउड आणि सायबर सिक्युरिटी सर्व्हिसेस, टाटा कम्युनिकेशन्स लिमिटेडच्या वरिष्ठ व्यवस्थापनाचा भाग असल्याने, बाहेरील संधी शोधत आहेत. कंपनीने 30 मे 2024 रोजी राजीनामा दिला आहे. कंपनीने राजीनामा स्वीकारला आहे आणि त्याचा शेवटचा कामाचा दिवस 1 जुलै 2024 असेल.”

इकॉनॉमिक टाईम्स हिंदी या बिझनेस न्यूज वेबसाइटवर शेअर मार्केट आणि स्टॉक मार्केटच्या ताज्या आणि ताज्या बातम्या वाचा.

Leave a Comment

Vote Here

Loading poll ...
UPSE Coaching

Recent Posts