The Sapiens News

The Sapiens News

महाराष्ट्र: स्पा सेंटरच्या नावाखाली सुरू होता वेश्याव्यवसाय, पोलिसांनी दोन महिलांची सुटका केली. 

महाराष्ट्रातील पिंपरी-चिंचवडमध्ये स्पा सेंटरच्या नावाखाली वेश्याव्यवसाय चालवला जात होता. स्पा सेंटरमध्ये अनैतिक काम सुरू असल्याची माहिती मिळताच मानवी तस्करी विभागाने या रॅकेटचा पर्दाफाश केला आहे. यासह दोन महिला वेश्याव्यवसायाच्या जाळ्यातून वाचल्या आहेत. मात्र, छाप्याची माहिती मिळताच स्पा सेंटरचा व्यवस्थापक फरार झाला.

याप्रकरणी वाकड पोलीस ठाण्यात भादंविच्या कलम ३७० (३), ३४ सह अनैतिक वाहतूक प्रतिबंध कायदा १९५६ चे कलम ३, ४, ५, ७ अन्वये गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. याप्रकरणी वाकड पोलीस स्पा सेंटर व्यवस्थापक अक्षय धनराज पाटील, स्पा मालक रोहन समुद्र आणि भूषण पाटील यांचा शोध घेत आहेत.

माहितीची पुष्टी करण्यासाठी पोलिसांनी पथक पाठवले पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, वाकड पोलीस ठाण्याच्या हद्दीत स्पा सेंटरच्या नावाखाली वेश्याव्यवसाय सुरू असल्याची माहिती मानवी तस्करी प्रतिबंधक विभागाचे पोलीस निरीक्षक देवेंद्र चव्हाण यांना मिळाली. यानंतर पिंपळे सौदागर येथील ॲपल ब्युटी सलून आणि स्पा सेंटरबाबत मिळालेल्या माहितीची खातरजमा करण्यासाठी पोलिसांनी एक पथक तेथे पाठवले.

या प्रकरणाची खातरजमा झाल्यानंतर या स्पा सेंटरमध्ये वेश्याव्यवसायाचा पर्दाफाश करण्यासाठी छापा टाकण्यात आला. यावेळी पोलिसांना तेथे दोन महिला आढळल्या, त्यांची सुटका करण्यात आली. यामध्ये महाराष्ट्रीय आणि आसामच्या महिलांचा समावेश आहे. छाप्यादरम्यान स्पा सेंटरचे मालक आणि व्यवस्थापक सापडले नाहीत. त्याच्या शोधात पोलीस छापे टाकत आहेत.

Leave a Comment

Vote Here

Loading poll ...
UPSE Coaching

Recent Posts