The Sapiens News

The Sapiens News

“हे सोपे नाही”: सचिन तेंडुलकरने साराचे कौतुक केले कारण तिने या विषयात मास्टरचे ‘डिस्टिंक्शन’ पूर्ण केले

भारतीय क्रिकेट संघाचा महान क्रिकेटपटू सचिन तेंडुलकरने अनेकदा आपल्या क्रिकेट कारकिर्दीत कुटुंबाचा मोठा वाटा असल्याचे सांगितले आहे. वेळोवेळी, फलंदाजी उस्तादांनी म्हटले आहे की त्याचे कुटुंब एक शक्तीचा आधारस्तंभ आहे कारण तो क्रिकेट खेळण्यासाठी जगभरात गेला होता. तेंडुलकरचा मुलगा अर्जुन स्वतः क्रिकेट आहे, तो मुंबई इंडियन्सकडून खेळतो, तर त्याची पत्नी अंजलीने तिची औषधाची पदवी मिळवली. शुक्रवारी तेंडुलकरने तिची मुलगी साराविषयी एक महत्त्वाची अपडेट शेअर केली. त्याने घोषणा केली की साराने क्लिनिकल आणि सार्वजनिक आरोग्य पोषण या विषयात मास्टर्स पूर्ण केले.

“तो एक सुंदर दिवस होता. ज्या दिवशी आमच्या मुलीने क्लिनिकल आणि पब्लिक हेल्थ न्यूट्रिशनमध्ये डिस्टिंक्शनसह पदव्युत्तर शिक्षण पूर्ण केले. पालक या नात्याने, इथे येण्यासाठी तुम्ही वर्षानुवर्षे केलेले सर्व काम पाहिल्याचा आम्हाला अभिमान वाटतो. हे सोपे नाही. . ही आहे तुमची सर्व स्वप्ने धीर ‘सारा’ प्यार.

Leave a Comment

Vote Here

Loading poll ...
UPSE Coaching

Recent Posts