The Sapiens News

The Sapiens News

संजीव भसीन म्हणाले, हा स्टॉक 15000 रुपयांपर्यंत पोहोचला तर मला आश्चर्य वाटणार नाही, तो पोर्टफोलिओमध्ये असावा.

एखाद्या मोठ्या घटनेपूर्वी शेअर बाजार सध्या अस्थिरतेने भरलेला आहे. दररोज होणाऱ्या दरवाढीमुळे व्यापारी हैराण झाले आहेत. निफ्टीने गुरुवारी शेवटच्या 30 मिनिटांत 300 अंकांची तेजी दिली. सर्व शॉर्ट पोझिशन्स कव्हर केल्या गेल्या आणि मार्केटमध्ये मोठा फायदा नोंदवला गेला.

निफ्टी निश्चितपणे 22400 च्या वर बंद झाला आहे, परंतु तज्ञांचे मत आहे की निवडणुकीच्या निकालापर्यंत बाजाराची चढ-उतार चालू राहील, त्यामुळे प्रत्येक स्तरावर सावधगिरी बाळगली पाहिजे. बाजार प्रत्येक स्तरावर प्रतिक्रिया देत आहे आणि ही अस्थिरता गुंतवणूकदारांना घाबरवणारी अस्थिरता आहे.

शेअर बाजार तज्ञ संजीव भसीन यांनी विश्वास ठेवला आहे की बाजारातील उच्च अस्थिरतेच्या दरम्यान स्टॉक स्पेसिफिक कृती सुरूच राहतील आणि गुंतवणूकदारांनी चांगले मूल्यांकन असलेले स्टॉक शोधले पाहिजेत. भसीन म्हणाले की, निवडणुकीचे निकाल येणार आहेत, त्यामुळे गुंतवणूकदारांनी त्यांच्या गुंतवणुकीच्या विषयाकडेही लक्ष द्यावे.संजीव भसीनचा स्टॉक जो दुप्पट करू शकतो संजीव भसीन म्हणाले की, आयटी थीम येथून आकर्षक दिसते आणि गुंतवणूकदारांनी लार्जकॅप्ससह चांगले मूल्यांकन असलेले स्टॉक शोधले पाहिजेत. भसीन यांनी डिक्सन टेक्नॉलॉजीजवर आपले मत व्यक्त केले. ते म्हणाले की आमच्याकडे हा स्टॉक खूपच कमी पातळीवर आहे आणि तो सध्याच्या किंमतीपेक्षा दुप्पट होऊ शकतो. डिक्सन टेक्नॉलॉजीज (इंडिया) लिमिटेडचा समभाग गुरुवारी 1.63 टक्क्यांच्या वाढीसह 8235.00 रुपयांवर बंद झाला. गेल्या 6 महिन्यांत हा स्टॉक 52 टक्क्यांनी वाढला आहे. भसीन म्हणाले की, या समभागाचे मूल्यांकन महाग आहे असे वाटत असले तरी, अलीकडील निकालांवर नजर टाकली तर त्याचा मोबाइल बाजार वाढत आहे. ते म्हणाले की, येथून हा साठा १२ हजार रुपयांपर्यंत पोहोचण्यास जास्त वेळ लागणार नाही. हा साठा पोर्टफोलिओमध्ये असावा असे त्यांनी सांगितले.

Leave a Comment

Vote Here

Loading poll ...
UPSE Coaching

Recent Posts