The Sapiens News

The Sapiens News

ही मस्त SUV पंच पेक्षा लाख पटीने चांगली आहे 6 लाख रुपयांची, लक्झरी लुकसह शक्तिशाली इंजिन, पाहा वैशिष्ट्ये


ही मस्त SUV पंच पेक्षा लाख पटीने चांगली आहे 6 लाख रुपयांची, लक्झरी लुकसह शक्तिशाली इंजिन, वैशिष्ट्ये पहा तुम्हाला परवडणारी, स्टायलिश आणि वैशिष्ट्यांनी युक्त कार हवी असेल, तर Nissan Magnite हा एक चांगला पर्याय आहे.  तुम्हाला अधिक सुरक्षित आणि अधिक शक्तिशाली कार हवी असल्यास, टाटा पंच हा एक चांगला पर्याय असू शकतो.  ज्यामध्ये तुम्हाला दमदार इंजिनसह उत्कृष्ट मायलेज मिळत आहे. होय, आम्ही नवीन निसान मॅग्नाइट कारबद्दल बोलत आहोत, तर चला जाणून घेऊया तिची वैशिष्ट्ये आणि किंमत.
जर आपण Nissan Magnite च्या लूकबद्दल बोललो तर कंपनीने याला खूप आलिशान बनवले आहे.  हे तुम्हाला फ्रंट ग्रिल, फ्रंट बंपर क्लॅडिंग, व्हील आर्क आणि बॉडी साइड क्लॅडिंग कव्हर करते.  निसान मॅग्नाइट कारच्या आतील भागातही असाच उच्चार समाविष्ट केला आहे.  ज्यामध्ये लाल डॅशबोर्ड, डोअर साइड आर्मरेस्ट आणि सेंटर कन्सोलवर लाल ॲक्सेंट आहेत.
नवीन Nissan Magnite SUV ची प्रीमियम वैशिष्ट्ये
Nissan Magnite च्या खास वैशिष्ट्यांबद्दल बोलायचे झाले तर कंपनीने याला अनेक आधुनिक फीचर्ससह सादर केले आहे, या कारमध्ये तुम्हाला व्हेईकल डायनॅमिक कंट्रोल (VDC), हिल स्टार्ट असिस्ट (HSA), ट्रॅक्शन कंट्रोल सिस्टम (TCS) मिळेल. हायड्रोलिक ब्रेक असिस्ट (एचबीए) आणि टायर प्रेशर मॉनिटरिंग सिस्टम, एबीएस, निसान मॅग्नाइटच्या प्रकारांमध्ये एबीएस, 2, 2 एअरबॅग्ज, अँटी-रोल बार, हिल स्टार्ट असिस्ट, कीलेस एंट्री, रेंज-टॉपिंग प्रकारात आयसोफिक्स चाइल्ड सीट अँकरेज, 360 – डिग्री कॅमेरा, अँटी थेफ्ट अलार्म, स्पीड सेन्सिंग डोअर लॉक, इम्पॅक्ट सेन्सिंग अनलॉक यासारखी सुरक्षित वैशिष्ट्ये देखील उपलब्ध आहेत.
न्यू निसान मॅग्नाइट एसयूव्हीचे शक्तिशाली इंजिन
Nissan Magnite SUV च्या पॉवरफुल इंजिनबद्दल माहिती शेअर केली तर तुम्हाला त्यात आणखी अनेक फीचर्स पाहायला मिळतील.  या कारमध्ये, निसान मॅग्नाइटमध्ये तुम्हाला दोन भिन्न इंजिन पर्याय दिसतील.  ज्यामध्ये पहिले 1.0-लिटर तीन-सिलेंडर पेट्रोल इंजिन पाहिले जाऊ शकते.  हे इंजिन ७२ पीएस पॉवर आणि ९६ न्यूटन मीटर पीक टॉर्क जनरेट करण्यास सक्षम आहे.  यासह, निसान मॅग्नाइट कारमधील दुसरे इंजिन 1.0-लिटर थ्री-सिलेंडर टर्बो पेट्रोल इंजिनमध्ये पाहिले जाऊ शकते.  हे इंजिन 100 पीएस पॉवर आणि 160 न्यूटन मीटर टॉर्क जनरेट करण्यास सक्षम आहे.

नवीन Nissan Magnite SUV ची किंमत
Nissan Magnite च्या किंमतीबद्दल बोलायचे झाले तर XE वेरिएंटची किंमत 6 लाख रुपये आहे.  तर, टॉप-एंड XV टर्बो प्रीमियम (0) दुहेरीसाठी 10.94 लाख रुपयांपर्यंत जातो.

Leave a Comment

Vote Here

Loading poll ...
Coming Soon
Do You Like Our Website?
UPSE Coaching

Recent Posts