The Sapiens News

The Sapiens News

चंद्राबाबू नायडूंशी संबंधित या stock मध्ये अप्रतिम वाढ, 3 दिवसात झालारॉकेट… एका महिन्यात पैसे दुप्पट!

या समभागाने 3 दिवसात गुंतवणूकदारांना 43 टक्के परतावा दिला आहे. तर गेल्या 10 दिवसांत हा हिस्सा 55 टक्क्यांहून अधिक वाढला आहे. हा साठा ‘टीडीपी’ स्टॉक, हेरिटेज फूड्स लिमिटेड आहे

एनडीएला लोकसभेत बहुमत मिळाल्यानंतर तेलुगु देसम पार्टी (टीडीपी) शी संबंधित कंपन्यांचे शेअर्स वेगाने वाढत आहेत.  टीडीपी अध्यक्ष चंद्राबाबू नायडू यांच्या या कंपनीने महिनाभरात आश्चर्यकारक कामगिरी केली आहे. गेल्या काही दिवसांपासून त्याच्या शेअर्समध्ये वाढ होताना दिसत आहे. आज हा शेअर अपर सर्किटला लागला, पण काही वेळाने ब्रेक झाला.

या समभागाने 3 दिवसात गुंतवणूकदारांना 43 टक्के परतावा दिला आहे. तर गेल्या 10 दिवसांत हा हिस्सा 55 टक्क्यांहून अधिक वाढला आहे. हा स्टॉक ‘टीडीपी’ स्टॉक, हेरिटेज फूड्स लिमिटेड आहे. TDP प्रमुख चंद्राबाबू नायडू यांनी 1992 मध्ये स्थापन केलेल्या हेरिटेज ग्रुपमध्ये डेअरी, रिटेल आणि ॲग्री असे तीन व्यवसाय विभाग आहेत. एन चंद्राबाबू नायडू यांचा मुलगा नारा लोकेश हे हेरिटेज फूड्सच्या प्रवर्तकांपैकी एक आहे, कंपनीच्या एक्सचेंज फाइलिंगनुसार. दोन दिवसांपासून हेरीटेज फूड्सच्या शेअर्सने 10 टक्क्यांहून अधिक उडी मारून 601.60 रुपयांपर्यंत मजल मारली आहे, जो सलग दुसऱ्या सत्रात अप्पर सर्किट होता आणि 5500 कोटींहून अधिक बाजार भांडवल गाठला होता. सोमवारी, शेअर 20 टक्क्यांच्या वाढीसह 546.95 रुपयांवर बंद झाला, त्यानंतर बीएसईने कंपनीसाठी सर्किट फिल्टरमध्ये सुधारणा केली आहे.

Leave a Comment

Vote Here

Loading poll ...
UPSE Coaching

Recent Posts