The Sapiens News

The Sapiens News

डोनाल्ड ट्रम्प दोषी आढळले: हुश मनी ट्रायलमधील निकालानंतर अमेरिकेच्या माजी अध्यक्षांची देणगी साइट विनरेड क्रॅश झाली

अमेरिकेचे माजी राष्ट्राध्यक्ष डोनाल्ड ट्रम्प यांची निधी उभारणी करणारी वेबसाइट, WinRed देणगी, गुरुवारी न्यू यॉर्कच्या ज्युरीने त्याला हश मनी फौजदारी खटल्यातील सर्व 34 आरोपांसाठी दोषी ठरवल्यानंतर तात्पुरते क्रॅश झाले.

अमेरिकेचे माजी राष्ट्राध्यक्ष डोनाल्ड ट्रम्प यांची निधी उभारणी करणारी वेबसाइट (वाइनरेड देणगी) तात्पुरती क्रॅश झाली होती जेव्हा न्यूयॉर्कच्या ज्युरीने त्यांना गुरुवारी हुश मनी गुन्हेगारी खटल्यातील सर्व 34 आरोपांसाठी दोषी ठरवले होते.

डोनाल्ड ट्रम्प हे अमेरिकेचे पहिले माजी राष्ट्राध्यक्ष ठरले ज्यांना गुरुवारी गंभीर गुन्ह्यांसाठी दोषी ठरवण्यात आले.  2016 च्या अध्यक्षीय निवडणुकांवर बेकायदेशीरपणे प्रभाव टाकण्याच्या योजनेतील सर्व 34 आरोपांसाठी न्यूयॉर्कच्या ज्युरीने त्याला दोषी ठरवले.डोनाल्ड ट्रम्प यांनी त्यांच्या विनरेड प्लॅटफॉर्मचा वापर अमेरिकेच्या सध्याच्या अध्यक्षीय प्रचारासाठी केला.

Leave a Comment

Vote Here

Loading poll ...
UPSE Coaching

Recent Posts