The Sapiens News

The Sapiens News

अहमदाबादमध्ये पंतप्रधान मोदींनी मतदान केले, मतदान केंद्राबाहेर मोठी गर्दी

तिसऱ्या टप्प्यातील मतदान: आज पंतप्रधान मोदी सकाळी 7.30 नंतर मतदान केंद्रावर पोहोचले.  केंद्रीय मंत्री अमित शहा यांनी त्यांचे स्वागत केले आणि दोन्ही नेते बूथवर गेले

लोकसभा निवडणुकीच्या तिसऱ्या टप्प्यातील मतदानादरम्यान पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांनी आज सकाळी अहमदाबादमधील एका शाळेत मतदान केले.  शहरातील राणीप परिसरातील निशान उच्च माध्यमिक विद्यालयाला मतदान केंद्र निश्चित करण्यात आले आहे.

सकाळी साडेसातनंतर पंतप्रधान मतदान केंद्रावर पोहोचले.  केंद्रीय मंत्री अमित शहा यांनी त्यांचे स्वागत केले आणि दोन्ही नेते बूथवर गेले.  पीएम मोदींची एक झलक पाहण्यासाठी जमलेल्या मोठ्या जनसमुदायाने रस्त्याच्या कडेला जल्लोष केला आणि त्यांच्यासाठी घोषणाबाजी केली.

मतदान केंद्राकडे जाताना त्यांनी पंतप्रधानांच्या चित्रावर एका समर्थकाला ऑटोग्राफ दिला.

बूथच्या बाहेर, पंतप्रधानांनी देशातील नागरिकांना मोठ्या संख्येने मतदान करण्याचे आवाहन केले कारण लोकशाहीत याला मोठे महत्त्व आहे.  “आपल्या देशात ‘दान’चे खूप महत्त्व आहे आणि त्याच भावनेने देशवासीयांनी जास्तीत जास्त मतदान केले पाहिजे. मतदानाच्या चार फेऱ्या अजून बाकी आहेत,” असे पंतप्रधान मोदी म्हणाले.

निवडणुकीला नॉन-स्टॉप कव्हरेज देणाऱ्या माध्यमांसाठीही त्यांनी संदेश दिला होता: “तुमच्या आरोग्याची काळजी घ्या आणि भरपूर पाणी प्या.”

Leave a Comment

Vote Here

Loading poll ...
UPSE Coaching

Recent Posts