The Sapiens News

The Sapiens News

नाशिकची उमेदवारी : प्रितम मुंडे ?

नाशिक : नाशिक लोकसभा मतदारसंघातील उमेदवार अद्याप महाआघाडीकडून निश्चित झालेला नाही, बीड लोकसभा मतदारसंघातील महायुतीच्या उमेदवार पंकजा मुंडे यांनी जाहीर केल्याने नाशिकच्या खासदार प्रीतम मुंडे यांना उमेदवारी देण्यासाठी महाआघाडीत चर्चा सुरू आहे. नाशिक लोकसभा मतदारसंघातून महाविकास आघाडीचा उमेदवार निश्चित झाला आहे. मात्र दुसरीकडे महाआघाडीतून कोणत्या पक्षाला जागा सोडणार याबाबत अद्याप निर्णय झालेला नाही. नाशिकच्या जागेसाठी भाजप, शिवसेनेचा शिंदे गट आणि राष्ट्रवादीचा अजित पवार गट इच्छुक आहेत. ठाण्याच्या अदलाबदलीबाबत भाजप आणि शिंदे सेनेत नाशिकबाबत बोलणी सुरू आहेत.

दरम्यान, बीड लोकसभा मतदारसंघातील महायुतीच्या उमेदवार पंकजा मुंडे यांनी उमेदवारी अर्ज दाखल केल्यानंतर जाहीर सभेत ही घोषणा केली. बीडच्या माजी खासदार प्रीतम मुंडे यांना नाशिकमधून उमेदवारी देणार असल्याचे सांगितले. मात्र सध्याच्या परिस्थितीत पंकजा यांची घोषणा राजकीय असली तरी त्याचे परिणाम नाशिकमध्ये दिसून आले.

नाशिकच्या जागेवर शिंदे सेना आणि राष्ट्रवादीचे अजित पवार गट यांच्यात लढत सुरू असताना पंकजा यांनी प्रीतम यांची उमेदवारी जाहीर केल्याने आता महाआघाडीचे काय होणार, असा प्रश्न उपस्थित केला जात आहे. नाशिक लोकसभा जागेवरून महाआघाडीत वाद सुरू आहे. दरम्यान, पंकजा मुंडे यांनी प्रीतम मुंडे यांना उमेदवारी जाहीर केल्यावर महाआघाडीतील घटक पक्षांच्या दावेदारांकडून तिखट प्रतिक्रिया उमटल्या असून मुंडे कुटुंबीयांना आता घर लहान वाटत असल्याचे बोलले जात आहे. पंकजा यांच्या घोषणेने नाशिकच्या जागेवरील महाआघाडीतील दुफळी कमी होण्याऐवजी वाढताना दिसत आहे.

प्रीतम मंदे यांच्या या घोषणेने भाजपचे ज्येष्ष नेतेही आश्चर्यचकित

तुम्हाला सर्वोत्तम संभाव्य वापरकर्ता अनुभव देण्यासाठी आम्ही आमच्या वेबसाइटवर कुकीज वापरतो. आमची वेबसाइट किंवा सेवा वापरणे सुरू ठेवून, तुम्ही त्यांच्या वापरास सहमती देता. अधिक माहिती.तकीट कापून पंकजा यांना उमेदवारी दि

Leave a Comment

Vote Here

Loading poll ...
UPSE Coaching

Recent Posts