The Sapiens News

The Sapiens News

भाजपा अध्यक्ष जे पी नड्डा यांच्या पत्नीच्या कारची चोरी


भारतीय जनता पक्षाचे अध्यक्ष जेपी नड्डा यांच्या पत्नीची कार चोरीला गेली आहे.  ड्रायव्हर कार सेवेसाठी गोविंदपुरी, दिल्ली येथे गेला होता, असे सांगण्यात येत आहे.  १९ मार्च रोजी सर्व्हिस सेंटरमधूनच फॉर्च्युनर कार चोरीला गेली होती.  चालकाच्या तक्रारीवरून पोलिसांनी एफआयआर दाखल केला आहे.  पोलीस कारचा शोध घेण्यात व्यस्त आहेत.
एफआयआरची प्रत.
राजधानी दिल्लीत वाहन चोरीच्या घटनांमध्ये सातत्याने वाढ होत आहे.  राष्ट्रीय राजधानी क्षेत्रात (दिल्ली-एनसीआर) दर 14 मिनिटांनी वाहन चोरीची एक घटना घडते, असाही एक मीडिया रिपोर्ट समोर आला आहे.  त्याचप्रमाणे, ACKO ने काही दिवसांपूर्वी वाहन चोरीच्या घटनांवर आधारित ‘थेफ्ट अँड द सिटी 2024’ ची दुसरी आवृत्ती प्रसिद्ध केली होती, ज्यामध्ये 2022 ते 2023 दरम्यान भारतात वाहन चोरीच्या घटनांमध्ये 2.5 पट वाढ झाल्याची नोंद करण्यात आली होती. .

Leave a Comment

Vote Here

Loading poll ...
UPSE Coaching

Recent Posts