The Sapiens News

The Sapiens News

‘बेटर बी माय लास्ट’: ९२ वर्षीय मीडिया मोगल रुपर्ट मर्डोक पाचव्यांदा लग्न करणार

‘प्रेम हे वयावर अवलंबून नसते’ अशी एक म्हण आहे, हे ज्येष्ठ मीडिया टायकून रुपर्ट मर्डोक यांच्याशी अगदी तंतोतंत जुळते. अब्जाधीश रुपर्ट मर्डोक आता 5 व्यांदा लग्न करणार आहेत, ज्याची घोषणा त्यांनी स्वतः केली आहे. विशेष म्हणजे वयाच्या ९२ व्या वर्षी ते पाचवे लग्न करणार आहेत. रिपोर्टनुसार त्याने आपल्या लग्नाची तारीखही जाहीर केली आहे. जाणून घेऊया त्यांच्या संपत्तीबद्दल…

वृद्ध अब्जाधीश जूनमध्ये लग्न करणार आहेत
द न्यूयॉर्क टाईम्सच्या रिपोर्टनुसार, रुपर्ट मर्डोक यांनी गुरुवारी ही घोषणा करताना आपल्या पाचव्या लग्नाची तारीखही जाहीर केली आहे. अब्जाधीशाचा हवाला देत अहवालात म्हटले आहे की तो जून 2024 मध्ये त्याची गर्लफ्रेंड एलेना झुकोवासोबत लग्न करण्याचा विचार करत आहे. गेल्या वर्षी देखील, रुपर्टने दंत स्वच्छता तज्ज्ञ बनलेल्या पुराणमतवादी रेडिओ होस्ट ॲन लेस्ली स्मिथसोबतच्या त्याच्या प्रतिबद्धतेची घोषणा केली तेव्हा चर्चेत आला होता, परंतु एका महिन्यापेक्षा कमी कालावधीत त्याने ते रद्द करण्याची घोषणा केली होती.

अशा प्रकारे रूपर्ट-झुकोवा भेटले
रिपोर्टनुसार, एलेना झुकोवा मॉस्को, रशियाची रहिवासी आहे आणि तिचे वय 67 वर्षे आहे. दुसऱ्या अहवालानुसार, अब्जाधीश रुपर्ट मर्डोक यांची निवृत्त आण्विक शास्त्रज्ञ झुकोवा यांच्याशी भेटीची सोय त्यांची तिसरी पत्नी वेंडी डेंग यांनीच केली होती. यानंतर काही वेळ घालवल्यानंतर दोघांनीही एकमेकांशी लग्न करण्याचा निर्णय घेतला. मीडिया टायकूनचा शेवटचा घटस्फोट 2022 मध्ये झाला होता, जेव्हा त्याने अभिनेत्री आणि मॉडेल जेरी हॉलपासून घटस्फोट घेतला होता. तो सहा मुलांचा बाप आहे.

Leave a Comment

Vote Here

Loading poll ...
UPSE Coaching

Recent Posts